Chi Tiết Sản Phẩm

ATALZAN (Chai 100 viên nén)

Thông Tin Sản Phẩm

Thành phần:

Pracetamol 325ml Ibuprofen 200mg

Công dụng:

Giảm đau trong các chứng đau đầu, đau lưng, đau cơ, viêm khớp, thấp khớp, bong gân

Cách dùng & Liều dùng:

Người lớn: 1 viên mỗi 4 - 6 giờ/ngày. Tối đa 8 viên/ngày

Quy cách:

CHAI 100 VIÊN