Thành phần:
Paracetamol 500mg
Loratadin 5mg
Dextromethorphan Hydrobromid 15mg (Nguyên liệu nhập khẩu trực tiếp từ Hoa Kỳ) Sản xuất bằng công nghệ mới: nên độ rã và hòa tan nhanh.
Công dụng:
Điều trị các dạng cảm cúm: Ho, sốt, nhức đầu, nghẹt mũi, chày 3 nước mũi, ngứa mắt, viêm xoang, sỗ mũi theo mùa, viêm mũi dị
ứng…
Cách dùng & Liều dùng:
Dùng cho người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 1 viên/lần x 2 lần/ngày, khoảng cách giữa các liều ít nhất là 4 giờ.
Quy cách:
Hộp 15 vĩ x vĩ 10 viên