Chi Tiết Sản Phẩm

ALECIZAN (H/100 viên)

Thông Tin Sản Phẩm

Thành phần:

Pracetamol 325ml Ibuprofen 200mg

Công dụng:

Giảm đau trong các chứng đau đầu, đau lưng, đau cơ, viêm khớp, thấp khớp, bong gân

Cách dùng & Liều dùng:

Người lớn: 1 viên mỗi 4 - 6 giờ/ngày. Tối đa 8 viên/ngày

Quy cách:

Hộp 100 Viên